Bộ chuyển đổi quang điện Multimode sang Singlemode NMC-110MS-0520

  • Mã sản phẩm:

    NMC-110MS-0520
  • Thương hiệu:

    NTC Networks
  • Xuất xứ:

    Asia,
  • Giá thị trường:

    850,000 đ
  • Giá bán:

    700,000 đ (Tiết kiệm 18%)
  • Tình trạng:

    Còn hàng
Số lượng mua:
Mua ngay

Liên hệ đặt hàng: (024) 3566 7858

Hỗ trợ: 0944 636 638

Bộ chuyển đổi quang điện Multimode sang Singlemode NMC-110MS-0520 là thiết bị dùng để chuyển đổi tín hiệu cáp quang từ Multimode sang Singlemode và ngược lại. Nó được sử dụng trong một số trường hợp khi mà thiết bị phát không cùng mode với thiết bị thu. Bộ chuyển đổi quang điện Multimode sang Singlemode NMC-110MS-0520 được thiết kế với 2 cổng quang (Cổng A Multimode 850nm, cổng B Singlemode 1310nm).

Nổi bật:

  • Chuyển đổi qua lại giứa tín hiệu Multimode và Singlemode
  • Tốc độ 155Mbps
  • Cổng A Multimode 850nm, Cổng B Singlemode 1310nm
  • Nguồn cấp 5VDC 1A

Ứng dụng:

Thông số tổng quát
Tốc độ 10/100Mbps
Bước sóng SM: 1310nm; MM: 850nm
Khoảng cách truyền SM: 20Km; MM: 550m
Loại sợi quang Multi-mode,Single-mode,
Số sợi quang 2 Sợi quang
Cổng giao tiếp SC
Nguồn cấp DC 5 V±10%, max. 1.5 A
Công suất <2W
Nhiệt độ hoạt động -10~55ºC
Nhiệt độ lưu kho -40~70ºC
Độ ẩm hoạt động 5%~90%
Độ ẩm lưu kho 5% ~ 90% non-condensing
Kích thước 26mm (H) * 70mm (W) * 94 mm (D)

Sản phẩm đã xem

  • Sản phẩm mới 100%, chính hãng, bảo hành dài hạn

  • Miễn phí vận chuyển các đơn hàng giá trị từ 2.000.000đ

  • Thi công lắp đặt chuyên nghiệp, an toàn và thẩm mỹ

  • Tận tình chăm sóc và hỗ trợ khách hàng sử dụng sản phẩm