Bộ chuyển đổi video sang quang HDTVI, HDCVI, AHD 1 kênh FHD 1080P

  • Mã sản phẩm:

    NMC-S1V-1020
  • Thương hiệu:

    NTC Networks
  • Xuất xứ:

    Asia,
  • Giá thị trường:

    2,500,000 đ
  • Giá bán:

    2,000,000 đ (Tiết kiệm 20%)
  • Tình trạng:

    Còn hàng
Số lượng mua:
Mua ngay

Liên hệ đặt hàng: (024) 3566 7858

Hỗ trợ: 0944 636 638

Bộ chuyển đổi video sang quang HDTVI, HDCVI, AHD 1 kênh FHD 1080P là sản phẩm dùng để chuyển đổi tín hiệu video chuẩn analog HD (HDTVI/HDCVI/AHD)và ngược lại. Bộ chuyển đổi video sang quang NMC-S1V-1020 hỗ trợ độ phân giải Full HD 1080P, sử dụng cáp quang single-mode để truyền dẫn tín hiệu nâng khoảng cách lên tới 20Km mà không làm suy giảm chất lượng hình ảnh.

Tính năng nổi bật:

  • Thiết kế nhỏ gọn có thể đặt bàn, treo tường hoặc gắn tủ (sử dụng khung chassis)
  • Sản phẩm chất lượng cao, chính hãng
  • Môi trường truyền: Cáp quang Single-mode 
  • Truyền dẫn 1 kênh camera video sang quang độ phân giải Full HD 1080P với khoảng cách lên đến 20Km
  • Đầu nối quang: FC/UPC
  • Bước sóng làm việc: 1310/1550 nm
  • Hỗ trợ cắm và chạy mà không cần phải cấu hình gì thêm
  • Đèn LED chỉ thị tín hiệu quang và video.
  • Nguồn cấp: 5 VDC cho này.

Ứng dụng:

Thông số Video
Số kênh Video 1 Kênh
Chuẩn Video HDTVI / HDCVI / AHD
Độ phân giải Full HD 1080P
Giao diện kết nối Video BNC
Thông số Quang
Khoảng cách truyền 20Km
Loại cáp quang sử dụng Single-mode
Bước sóng 1310nm / 1550nm
Đầu nối quang FC
Số lượng sợi quang sử dụng 1 Sợi quang
Thông số tổng quát
Nguồn cấp 5V DC, 2A (Max)
Kích thước 192 x 173 x 280mm
Nhiệt độ hoạt động -40oC ~ +85oC
Độ ẩm 0 ~ 95% non-condensing

Sản phẩm liên quan

Sản phẩm đã xem

  • Sản phẩm mới 100%, chính hãng, bảo hành dài hạn

  • Miễn phí vận chuyển các đơn hàng giá trị từ 2.000.000đ

  • Thi công lắp đặt chuyên nghiệp, an toàn và thẩm mỹ

  • Tận tình chăm sóc và hỗ trợ khách hàng sử dụng sản phẩm