Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC Singlemode 3m Simplex

  • Mã sản phẩm:

    PC-SCU-SCU-SM-SX-3M
  • Thương hiệu:

    UniFiber
  • Xuất xứ:

    Trung Quốc,
  • Giá thị trường:

    50,000 đ
  • Giá bán:

    40,000 đ (Tiết kiệm 20%)
  • Tình trạng:

    Còn hàng
Số lượng mua:
Mua ngay

Liên hệ đặt hàng: (024) 3566 7858

Hỗ trợ: 0944 636 638

Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC Singlemode 3m Simplex là sản phẩm cực kỳ thông dụng trong các hệ thống mạng sử dụng cáp quang ngày nay. Nó sử dụng lõi sợi quang có đướng kính 9/125um được bọc bởi 2 lớp vỏ nhựa kết hợp sợi kevlar đảm bảo độ chắc chắn của sợi cáp và hạn chế lực kéo căng của dây cáp. Nó được cấu tạo với sợi dây quang ở giữa, 2 phía đầu dây được gắn sẵn đầu nối chuẩn SC/UPC một cách chắc chắn với độ hoàn thiện cao. 

 

Đặc điểm nổi bật:

  • Đầu nối quang chuẩn SC/UPC (Có thể tùy chọn loại đầu nối FC/ST/FC/MT-RJ,SMA,E2000,...)
  • Đường kính sợi nhảy quang tùy chọn 2.0mm hoặc 3.0mm
  • Chiều dài: 3m (Có thể tùy chọn độ dài linh hoạt theo từng đơn đặt hàng)
  • Số lần tháo lắp tối đa: 1000 lần
  • Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  • Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  • Suy hao phản xạ: UPC > 50dB; APC > 60dB 

 

Sản phẩm liên quan

Sản phẩm đã xem

  • Sản phẩm mới 100%, chính hãng, bảo hành dài hạn

  • Miễn phí vận chuyển các đơn hàng giá trị từ 2.000.000đ

  • Thi công lắp đặt chuyên nghiệp, an toàn và thẩm mỹ

  • Tận tình chăm sóc và hỗ trợ khách hàng sử dụng sản phẩm